Sale!
SCA-SCA SX

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC SM

 

  • 610Lượt xem:

90,000 VNĐ 70,000 VNĐ

Đầu kết nối: SC/APC-SC/APC Chiều dài (m): 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m Tính năng khác: Dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC  SingleMode Simplex/Duplex (Patch cord SC/APC-SC/APC   SingleMode  Simplex/Duplex) Đầu kết nối: SC/APC-SC/APC Chiều dài (m): 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m Tính năng khác: Dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.  Bảng giá dây nhảy theo số mét

Nội dung hàng hóa SingleModeUPC/UPC SingleModeAPC/APC MulltimodeUPC/UPC MulltimodeAPC/APC  
Dây nhảy quang 3m 70.000  80.000  140.000  160.000  
Dây nhảy quang 5m 85.000 95.000  170.000   190.000  
Dây nhảy quang 10m 100.000 110.000  200.000   220.000  
Dây nhảy quang 15m 120.000 130.000  240.000   260.000  
Dây nhảy quang 20m 140.000 150.000  280.000  300.000   %3
(Vietcombank)
TK: CÔNG TY CỔ PHẦN SALEIT
STK: 0301000323494 Ngân Hàng Ngoại Thương Chi Nhánh Hoàn Kiếm

TK: Phạm Thị Hòa
STK: 0301000313745
Ngân Hàng Ngoại Thương Chi Nhánh Hoàn Kiếm

(Vietinbank)
TK: Phạm Thị Hòa
STK: 711A25194825
Ngân Hàng Công Thương Chi Nhánh Ba Đình

(Techcombank)
TK: Trần Tiến Dũng
STK: 19025648586012
Ngân hàng Techcombank chi nhánh Trần Điền - HN

(Agribank)
TK: Trần Tiến Dũng
STK: 1300206174662
Ngân hàng Agribank chi nhánh Thăng Long